Xem thêm

Lịch trình WrestleMania Week - Sự kiện, danh sách trận đấu, thông tin

Ảnh: WWE WRESTLEMANIA WEEK Tất cả các thời gian được liệt kê dưới đây đều theo giờ Eastern Standard. Nếu có bất kỳ thông tin thiếu sót hoặc cần sửa chữa, vui lòng liên hệ...

WrestleMania Ảnh: WWE

WRESTLEMANIA WEEK

Tất cả các thời gian được liệt kê dưới đây đều theo giờ Eastern Standard.

Nếu có bất kỳ thông tin thiếu sót hoặc cần sửa chữa, vui lòng liên hệ [email protected].

Thứ Bảy, ngày 2 tháng 4

USA vs. The World (WrestleCon)
Địa điểm: Fairmont Hotel
Thời gian: 12 giờ trưa (ET)
Phát sóng: FITE TV

British Cruiserweight Championship: Michael Oku (champion) vs. Rich Swann
Warrior Wrestling Tag Team Championships: Sam Adonis & La Hiedra vs. Mr. Iguana & Abismo Negro Jr.
Davey Richards vs. Speedball Mike Bailey
Rachael Ellering vs. Jessica Troy
Bandido & Rey Horus vs. JD Drake & Anthony Henry
Calvin Tankman vs. Big Damo
Gringo Loco, Flip Gordon & Caleb Konley vs. Arez, Aramis & Aeroboy

NXT Stand & Deliver
Địa điểm: American Airlines Center
Thời gian: 1 giờ chiều (ET)
Phát sóng: WWE Network/Peacock

NXT Championship: Dolph Ziggler (champion) vs. Bron Breakker
NXT North American Championship Ladder Match: Carmelo Hayes (champion) vs. Santos Escobar vs. Grayson Waller vs. Solo Sikoa vs. Cameron Grimes
NXT Women’s Championship: Mandy Rose (champion) vs. Cora Jade vs. Io Shirai vs. Kay Lee Ray
NXT Tag Team Championships: Fabian Aichner & Marcel Barthel (champions) vs. MSK vs. The Creed Brothers
Tommaso Ciampa vs. Tony D’Angelo
Gunther vs. LA Knight
NXT Women’s Tag Team Championships: Gigi Dolin & Jacy Jayne (champions) vs. Raquel Gonzalez & Dakota Kai (Trận đấu khai mạc)

Effy’s Big Gay Brunch
Địa điểm: Fair Park
Thời gian: 12 giờ trưa (ET)
Phát sóng: FITE TV

AC Mack & Ashton Starr vs. Maine State Posse vs. Petty in Pink vs. Brooke Valentine & Devon Monroe
Allie Katch vs. Dango
Edith Surreal vs. Max the Impaler
Dark Sheik vs. Parrow
Carlos Romo vs. Jai Vidal
Announced: Kidd Bandit, Keita Murray, Brooke Valentine, Pollo del Mar, Allie Katch

Mission Pro Wrestling - Bangerz Only
Địa điểm: Fair Park
Thời gian: 4 giờ chiều (ET)
Phát sóng: FITE TV

Mission Pro Championship: Holidead (champion) vs. LuFisto
Thunder Rosa vs. Trish Adora
Six-Woman Tag Team Championships: Allysin Kay, Marti Belle & Laynie Luck vs. The Renegade Twins & Jasmin Allure
Tasha Steelz vs. Janai Kai
Masha Slamovich vs. Lindsay Snow
Allie Katch vs. JP Harlow
La Rosa Negra vs. Jody Threat
Madi Wrenkowski & Rache Chanel vs. Jennacide & KiLynn King

Unsanctioned Pro - Mulligan
Địa điểm: Fair Park
Thời gian: 8:30 giờ tối (ET)
Phát sóng: FITE TV

Unsanctioned Pro Heavyweight Championship: Cole Radrick vs. Speedball Mike Bailey vs. Billie Starkz vs. Kristian Robinson
Charlie Tiger vs. Robert Martyr
Casanova Valentine vs. Big Vin
Bryan Keith vs. Kevin Blackwood vs. Lexus Montez vs.
Cincinnati’s Most Wanted vs Yokai
Sam Stackhouse vs. Hoodfoot vs. Jake Something vs. Ace Perry vs. Everett Cross vs. The Whisper_

Lucha Maniaks Presents: “Not Your Average Lucha Show”
Địa điểm: Upper 90 Soccer Center (1118 California Lane, Arlington)
Thời gian: 9 giờ tối (ET)
Phát sóng: Sự kiện trực tiếp

Black Taurus vs. ACH
Lince Dorado, ASF & Aramis vs. Decimus, Juventud Aerea & Gringo Loco
Myron Reed vs. Aero Boy vs. Tristen Thai vs. Black Destiny
Tony Deppen vs. Cuervo
Mecha Wolf 450 & Bestia 666 vs. Epydemius & Epydemius Jr.
Rey Leon vs. Mr. Leo
Jonathan Lopez & Aragon vs. Brillante RB & Dyl Dempsey vs. Arez & Chik Tormenta vs. Mini Abismo Negro & Black Danger

WrestleMania 38 - Đêm 1
Địa điểm: Sân vận động AT&T
Thời gian: 8 giờ tối (ET)
Phát sóng: Peacock/WWE Network

The KO Show: Kevin Owens với Steve Austin
SmackDown Women’s Championship: Charlotte Flair (champion) vs. Ronda Rousey
Raw Women’s Championship: Becky Lynch (champion) vs. Bianca Belair
SmackDown Tag Team Championships: The Usos (champions) vs. Shinsuke Nakamura & Rick Boogs
Seth Rollins vs. TBA
The Miz & Logan Paul vs. Rey & Dominik Mysterio
Drew McIntyre vs. Happy Corbin
Kofi Kingston & Xavier Woods vs. Sheamus & Ridge Holland

New Texas Pro Wrestling: Cowboys from Hell
Địa điểm: St. Jude’s Hall (2625 S. Cooper Street, Arlington, Texas)
Thời gian: 12:59 giờ sáng (ET)
Phát sóng: N/A
Vé: New Texas Pro

New Texas Championship: Bryan Keith (champion) vs. Josh Alexander
Women’s Championship: Raychell Rose (champion) vs. Mariah May
Lonestar Championship: Max Heights (champion) vs. Terrale Tempo
ASF vs. Chris Bey
Violence is Forever vs. Fly Def
LuFisto vs. Hyan
Aaron Mercer vs. Sky de Lacrimosa vs. Akira vs. Hoodfoot
Alec Price vs. Will Allday vs. T-Ray

Black Label Pro - Norm
Địa điểm: Fair Park
Thời gian: 1 giờ sáng (ET) (mồi)
Phát sóng: FITE TV

BLP Heavyweight Championship: Jake Something (champion) vs. PCO
The Faces of Fear (Meng & The Barbarian) vs. JD Drake & Anthony Henry
Texas Death Match: Big Beef vs. Levi Everett
Charlie Haas vs. Effy
Big Damo vs. Warhorse
Alex Zayne vs. Anthony Greene
Blake Christian vs. Black Taurus
Davey Richards, Kevin Blackwood & Matt Makowski vs. Tom Lawlor, Dominic Garrini & Kevin Ku
Shazza McKenzie vs. Billie Starkz

Thứ Bảy, ngày 3 tháng 4:

WrestleMania 38 - Đêm 2
Địa điểm: Sân vận động AT&T
Thời gian: 8 giờ tối (ET)
Phát sóng: Peacock/WWE Network

Champion vs. Champion: Roman Reigns vs. Brock Lesnar
Anything Goes Match: Sami Zayn vs. Johnny Knoxville
AJ Styles vs. Edge
Pat McAfee vs. Austin Theory
WWE Women’s Tag Team Championships: Carmella & Queen Zelina (champions) vs. Naomi & Sasha Banks vs. Rhea Ripley & Liv Morgan vs. Natalya & Shayna Baszler
Raw Tag Team Championships: Randy Orton & Riddle (champions) vs. The Street Profits vs. Alpha Academy
Omos vs. Bobby Lashley

Thứ Hai, ngày 4 tháng 4:

WWE Raw
Địa điểm: American Airlines Center, Dallas, Texas
Thời gian: 8 giờ tối (ET)
Ra mắt Veer

Với lịch trình hấp dẫn này, WrestleMania Week hứa hẹn mang đến những trận đấu đỉnh cao và những khoảnh khắc đáng nhớ cho các fan hâm mộ. Hãy chuẩn bị sẵn sàng và đón xem những màn trình diễn mãn nhãn trên sàn đấu!

1